



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
BODI YA USAJILI WA WATAALAM WA MIPANGOMIJI



08 Septemba, 2026

TANGAZO KWA MAAFISA MIPANGOMIJI
MAANDIKO YA MADA ZA MKUTNO MKUU WA 11 WA MWAKA WA MAAFISA
MIPANGOMIJI

Bodi ya Usajili wa Wataalamu wa Mipangomiji inawakaribisha Wataalamu wa Mipangomiji wenye nia ya kuwasilisha mada katika mkutano mkuu wa mwaka wa Wataalamu wa Mipangomiji, kuwasilisha maandiko (papers) zitakazowasilishwa katika Mkutano huo utakaofanyika kuanzia tarehe 28 hadi 30 Oktoba 2026, Jijini Arusha.

Maandiko yatakayowasilishwa yanapaswa kuendana na kaulimbiu ya mkutano huo ambayo ni: *“Mabadiliko ya Kidijitali katika Mipangomiji kwa Udhibiti Bora wa Ukuaji wa Miji” (Digital Transformation of Urban Planning Practice for Effective Physical Development Control)*. Maandiko yote yawasilishwe kwa Msajili wa Bodi kupitia barua pepe registrar@tprb.go.tz. Bodi itawasiliana na wataalamu ambao Maandiko waliyowasilisha yamechaguliwa kwa ajili ya uwasilishaji. Mwisho wa kuwasilisha maandiko ni tarehe 08 Oktoba 2026 saa 9:30 Alasiri.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Ofisi ya Msajili kwa namba +255 739 504 222 au TP. Aloyce Massaga kwa namba 0765273090.

Imetolewa na;

TP. Martha Mkupasi

Kaimu Msajili